Killer Forum - Nơi hội tụ Teen tài năng
WelCum tu Killer 4Rum
Killer Forum - Nơi hội tụ Teen tài năng

Underground Teen

IndexIndex  Killer PortalKiller Portal  CalendarCalendar  Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  Thành viênThành viên  NhómNhóm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

Không tin một sớm mai bình yên

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
2anhdxtb

Killer Coin : 11268
Danh tiếng : 0

Bài gửiTiêu đề: Không tin một sớm mai bình yên    Sun Nov 21, 2010 2:15 pm

Một sớm mai bình yên vẫn nhẹ nhàng 1 nụ hôn lúc anh còn ngủ vùi trong muôn vàn giấc mơ
Mà thấp thoáng trong anh bóng dáng em quay lưng vội vàng đi... anh ngước theo em với nụ cười mà anh đâu có hay...
Em đã ko về, đêm đã qua rồi, anh vẫn ngồi chờ tâm trí xa rồi bởi dù hơi ấm vẫn còn mà sao anh cô đơn... nooo babe

Và anh sẽ ko bao h tin vào 1 ngày mai trở lại bình yên đâu
Vào điều thật ngọt ngào cay đắng gấp trăm lần với anh ngập tràn rất suy tư nay anh chỉ cần 1 lý do sao em luôn mang cho anh bao hạnh phúc ?

Một sớm mai bình yên vẫn nhẹ nhàng 1 nụ hôn lúc anh còn ngủ vùi trong muôn vàn giấc mơ
Mà thấp thoáng trong anh bóng dáng em quay lưng vội vàng đi... anh ngước theo em với nụ cười mà anh đâu có hay...rằng
Em đã ko về, đêm đã qua rồi, anh vẫn ngồi chờ tâm trí xa rồi bởi dù hơi ấm vẫn còn mà sao anh cô đơn... nooo babe

Và anh sẽ ko bao h tin vào 1 ngày mai trở lại bình yên đâu
Vào điều thật ngọt ngào cay đắng gấp trăm lần với anh ngập tràn rất suy tư nay anh chỉ cần 1 lý do sao em luôn mang cho anh bao hạnh phúc ?
Oh
K tin 1 sớm mai...bìh yên
K tin 1 sớm mai...bìh yên
nooo.....babe

Và anh sẽ (và a sẽ) ko bao h tin vào 1 ngày mai trở lại bình yên đâu
Vào điều thật ngọt ngào cay đắng gấp trăm lần với anh ngập tràn rất suy tư nay anh chỉ cần 1 lý do (chỉ cần 1 lí do) sao em luôn mang cho anh bao hạnh phúc ?
Xem lý lịch thành viên http://a4produck.mobie.net

Không tin một sớm mai bình yên
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang